Main Menu

શહેરી વિસ્તારમાં હેલ્મેટ મરજીયાતના નિર્ણયને વધાવતા રાજકોટ અગ્રણી મનીષભાઈ પટેલ

રાજકોટ,

ગુજરાત સરકાર દ્વારા તાજેતરમાં મોટર વિહીકલ એકટ લાગુ કરવામાં આવતા તમામ સ્થળોએ હેલ્મેટ ફરજીયાત બનાવવામાં આવ્યું હતું અને હેલ્મેટ ન પહેરનારાઓને મોટા દંડો પણ ફટકારવમાં આવતા હતા.જેને લઈને લોકોમાં સરકારના આવા નિર્ણય પ્રત્યે ક્યાંક ને ક્યાંક કચવાટ જોવા મળતો હતો.લોકોની વ્યથાને ધ્યાને લઈ કોંગ્રેસ તથા અન્ય સામાજિક સંસ્થાઓએ સરકારને અનેક રજૂઆતો કરેલ હતી.જેને ધ્યાને લઈ ગતરોજ મળેલી કેબિનેટની બેઠકમાં મહાનગરપાલિકા તથા નગરપાલિકાના વિસ્તારોમાં હેલ્મેટ પહેરવાનું મરજિયાત બનાવતા લોકોમાં ખુશીની લાગણી પરસરેલ હતી.સરકાર દ્વારા લેવાયેલા નિર્ણયને રાજકોટ અગ્રણી અને ઉદ્યોગપતિ મનીષભાઈ પટેલે વધાવી વાહનચાલકોને મોઢું મીઠું કરી ઉજવણી કરેલ હતી.આ તકે મનીષભાઈ પટેલે જણાવેલ કે સરકારે લોકોની ભાવના સમજી ઉમદા નિર્ણય લઈ લોકશાહી જીવંત રાખી છે.

 


error: Content is protected !!